Ðiều Chỉnh
Unread 21-08-2008, 08:27 AM   #1
Default ai chưa bít cách kiếm GP thì vô đây .

trong CF theo nhìu người thì GP còn quan trọng hơn cả EXP . vì vậy tui sẽ chia sẻ 1 số bí quyết . thứ nhất các bạc nên cân nhắc khi chọn map để cày GP vì cách bắn mỗi người khác nhau nên ko thể bit map nào nhìu GP nhất dc . một số bạn chọn cách cày GP là hi sinh 1 khẩu súng (thường là M16 ) cày nát độ bền khẩu đó để kiếm GP (ít nhất là 5000) vì bạn ko bao giờ sửa nó . nhưng , sau khi hết độ bền , bạn ko thể cày tiếp vì nếu sử dụng nó , 1 ván bạn chỉ nhận dc <90 GP . kinh nghiệm nè , bạn chơi TD thì đến gần cuối ván , bạn đổi balo lấy súng xịn ra bắn , thế là có dc mấy trăm GP rùi đó , ko bị thiệt nữa , mà khẩu xịn chỉ sửa khoảng 20 GP thui . với đặt bom và ghost cũng áp dụng như vậy . theo tui ko nên chơi bên ghost vì chơi bên đó ko phải sửa súng => VTC **** cho GP . 1 số bạn chọn cách nạp vcoin mua cái kính 3 ngày (tăng 9400 GP ) bạn chỉ nên mua kính đó khi thiếu 6000-7000 GP nữa là mua dc súng hoặc làm gì đó cần thiết . theo tôi với số vcoin đó nên thuê súng bắn cho nó sướng . và bạn chẳng cần sửa sung vcoin làm gì (1 cách cày GP) nhưng nếu có trên 600 v thì mua kinhs + 32000 GP là hay nhất. một số bạn cứ thấy súng mới ra là mua ngay . sau đó bán đi lun vì ko bít dùng . tốt nhất bạn nên lập tk mới mà mua súng dùng thử trước , nếu sau 1 thời gian cộng đồng khen súng đó mà bạn cũng thấy dc thì hãy dùng nick chính mà mua (thế mới tiết kiệm dc) . còn các loại súng giới hạn cấp độ (như AK , gali ) thường khó sử dụng , nên bạn phải thử trước khi mua .
tYpro:sniper bắn chim chim ko chết
matrix:dê già , bồ bịch tùm lum
kevin:lừa đảo , chuyên nướng tiền vô cà sì lố
Bo0:ko bít nhìu về tên này, tóm lại là 1 tên rất nguy hiểm
*AJ*: bố láo nhất clan 2T
[2T]*AJ* vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
13 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của [2T]*AJ* vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 21-08-2008, 08:51 AM   #2

vắng khách quá , lỗ rồi
3 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của [2T]*AJ* vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 21-08-2008, 09:03 AM   #3

vậy là mọi người bít kiếm GP rùi hả ?
3 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của [2T]*AJ* vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 21-08-2008, 09:11 AM   #4

Trích:
trong CF theo nhìu người thì GP còn quan trọng hơn cả EXP . vì vậy tui sẽ chia sẻ 1 số bí quyết . thứ nhất các bạc nên cân nhắc khi chọn map để cày GP vì cách bắn mỗi người khác nhau nên ko thể bit map nào nhìu GP nhất dc . một số bạn chọn cách cày GP là hi sinh 1 khẩu súng (thường là M16 ) cày nát độ bền khẩu đó để kiếm GP (ít nhất là 5000) vì bạn ko bao giờ sửa nó . nhưng , sau khi hết độ bền , bạn ko thể cày tiếp vì nếu sử dụng nó , 1 ván bạn chỉ nhận dc <90 GP . kinh nghiệm nè , bạn chơi TD thì đến gần cuối ván , bạn đổi balo lấy súng xịn ra bắn , thế là có dc mấy trăm GP rùi đó , ko bị thiệt nữa , mà khẩu xịn chỉ sửa khoảng 20 GP thui . với đặt bom và ghost cũng áp dụng như vậy . theo tui ko nên chơi bên ghost vì chơi bên đó ko phải sửa súng => VTC **** cho GP . 1 số bạn chọn cách nạp vcoin mua cái kính 3 ngày (tăng 9400 GP ) bạn chỉ nên mua kính đó khi thiếu 6000-7000 GP nữa là mua dc súng hoặc làm gì đó cần thiết . theo tôi với số vcoin đó nên thuê súng bắn cho nó sướng . và bạn chẳng cần sửa sung vcoin làm gì (1 cách cày GP) nhưng nếu có trên 600 v thì mua kinhs + 32000 GP là hay nhất. một số bạn cứ thấy súng mới ra là mua ngay . sau đó bán đi lun vì ko bít dùng . tốt nhất bạn nên lập tk mới mà mua súng dùng thử trước , nếu sau 1 thời gian cộng đồng khen súng đó mà bạn cũng thấy dc thì hãy dùng nick chính mà mua (thế mới tiết kiệm dc) . còn các loại súng giới hạn cấp độ (như AK , gali ) thường khó sử dụng , nên bạn phải thử trước khi mua .
Cái này anh biết từ hồi CF mới ra cơ nhóc à
Thôi dù sao cũng thanks ủng hộ
Chúc đk
romajinvip vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của romajinvip vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 21-08-2008, 09:16 AM   #5

tui thích chơi ghost bên đội BL vì không cần phải sửa súng, chỉ cầm con dao mà đi "híp râm" thôi ^^ mặc dù GP của ghost ít nhưng có lẽ nhìu hơn bên GR sau khi sửa súng. Còn muốn tiết kiệm hơn nữa, vô phòng nào có thằng bạn ( mang 2 cây súng ) mượn súng nó mà bắn

ko bít có ai bít tui không, tui thường chơi bên sv TP, kênh 10, tên nv là _kub0rn_

hôm wa chơi ghost chém được 39 mạng ăn được 520 EXP
Love is one thing ...
that's too
Expensive
longkhanh91 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 21-08-2008, 09:38 AM   #6

Cái này biết lâu ùi .
Thanks phát ủng hộ

Love Cá viên Chiên
khanhnhu95 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của khanhnhu95 vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 21-08-2008, 09:54 AM   #7

cai nay tui biet lau lam rùi
Chuẩn bị nhận này

tuantam111 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks tuantam111 về bài viết hay này:
Unread 21-08-2008, 09:59 AM   #8

Đã làm thử

Kết wả:
"Súng hư toàn bộ Bán lun trái bom sửa súng từ nay cầm dao đi headshot"
Để có thể xem chữ ký
Bạn phải đưa anh ấy 100 Keng
o0oXmenXo0o vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks o0oXmenXo0o về bài viết hay này:
Unread 21-08-2008, 10:09 AM   #9

Trích:
vô phòng nào có thằng bạn ( mang 2 cây súng ) mượn súng nó mà bắn
Mụn dc chết liền bạn à . Quăn súng đi là ko thể đổi balo dc đâu
Samsung Galaxy S II
http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se...5/index78.html
Prettyboy9999 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks Prettyboy9999 về bài viết hay này:
Unread 21-08-2008, 10:16 AM   #10

mang 2 ca^y su'ng trong 1 balo^ : 1 ca^y sung' truong` voi' 1 khau~ sung' lu.c ( co the la Anaconda Black ) ... kju no cho muon cay AB ... ( sr ko ghi dau' duoc
0
Love is one thing ...
that's too
Expensive
longkhanh91 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn