Closed Thread
Ðiều Chỉnh
Unread 12-07-2008, 10:39 PM   #1
Cool NGHE NGƯỜI TA NÓI "HỘT LE HAY HỘT É " , VẬY NÓ LÀ CÁI GI

MÌNH NGHE MẤY THẰNG BẠN NÓI THÔI
AI GIẢI THÍCH VỚI
CHỊ NHOCKEOSỮA CÓ Ở ĐÂY KO , HELP ME
hot_Boy_15 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 12-07-2008, 10:44 PM   #2

em hok biết cái này là cái chi nhưng em đọc sách thấy nói là âm vật tương đương với dương vật của người con trai
D.0.A-dead_or_alive vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 12-07-2008, 11:20 PM   #3

Trích:
Nguyên văn bởi hot_Boy_15 View Post
MÌNH NGHE MẤY THẰNG BẠN NÓI THÔI
AI GIẢI THÍCH VỚI
CHỊ NHOCKEOSỮA CÓ Ở ĐÂY KO , HELP ME

Âm vật, tên gọi dân gian là hột le hay mồng đốc, là một phần của cơ quan sinh dục của nữ giới. Âm vật là một khối mô cứng dài khoảng 1,5 cm, nằm ở giữa và phía trên của âm hộ, đầu âm vật được che một phần bởi nơi hai môi nhỏ hợp lại.

Âm vật là cơ quan nhạy cảm nhất trong cơ thể con người (cùng hạng với dương vật ở nam và lưỡi), nơi đây tập trung nhiều (khoảng 8000) đầu dây thần kinh có chức năng mang lại khoái cảm tình dục.

Hình ảnh cắt ngang

Hình ảnh cắt dọc

Âm vật có kích thước chỉ bằng hạt đậu, nằm gép trong một nếp mô, ở chỗ hai môi bé gặp nhau. Nói một cách chính xác thì phần âm vật nhô lên mà bạn nhìn thấy chỉ là đầu âm vật, còn toàn bộ âm vật nằm bên trong cơ thể, có hình dài. Bào thai nam nữ ở những tuần đầu có cơ quan sinh dục giống nhau, âm vật và dương vật chỉ là một, sau đó mới phát triển phân biệt thành nam hay nữ.

Khi được kích thích tình dục, âm vật cương cứng giống như một dương vật nhỏ. Âm vật và các môi là những cơ quan quan trọng đối với phản ứng tình dục của người phụ nữ. Khi có kích thích chúng được nhồi đầy máu xung quanh, căng phồng và ép lên các tuyến nhỏ nằm bên trong các môi bé, khiến tuyến này tiết ra một chất dịch làm ẩm ướt vùng xung quanh và phía trong là lỗ âm đạo. Nhờ các chất dịch này giúp cho việc giao hợp được dễ dàng hơn và không gây đau cho bạn gái.

nhockeosua
* Lòng người giống như 1 cái hồ, những gì xấu xa vẩn đục nhất thì luôn nằm ở dưới đáy. Đến lúc chúng ta nhận ra được những điều đấy thì đều đã ở nơi quá sâu rồi. *
nhockeosua vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
10 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của nhockeosua vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 12-07-2008, 11:24 PM   #4

cám ơn đã giải thích lần đầu em mới bik
Dissidia Final Fantasy một trong những game xuất sắc trên hệ psp nếu có chơi game thì vào bàn luận
http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=682900
saotome_ranma vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Unread 12-07-2008, 11:32 PM   #5

Trích:
Nguyên văn bởi nhockeosua View Post

Âm vật, tên gọi dân gian là hột le hay mồng đốc, là một phần của cơ quan sinh dục của nữ giới. Âm vật là một khối mô cứng dài khoảng 1,5 cm, nằm ở giữa và phía trên của âm hộ, đầu âm vật được che một phần bởi nơi hai môi nhỏ hợp lại.

Âm vật là cơ quan nhạy cảm nhất trong cơ thể con người (cùng hạng với dương vật ở nam và lưỡi), nơi đây tập trung nhiều (khoảng 8000) đầu dây thần kinh có chức năng mang lại khoái cảm tình dục.

nhockeosua
Cũng nhờ vậy mà kon gái có cái lợi là TD cách mấy cũng ko làm hại đến sức khỏe đó bạn >.<
Vì kon gái có nhiều cách đạt cảm giác lạ kì đó hơn kon trai đến 3 lần và nếu kết hợp đủ 3 cái đó lại trong 1 lần thì có thể bị tê liệt toàn thân , hì nói vậy thôi chứ kac' bạn đừng sợ nghe tê liệt zai` h` rui` xong ah` hehe mô phật tha cho kon
ThậpThò vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
2 thành viên 2T cảm ơn bài viết này của ThậpThò vì cảm thấy "rất là hay":
Unread 13-07-2008, 12:22 AM   #6

hỏi câu hỏi hay nhưng mà bạn cũng nên biết thôi chứ đừng tò mò mà tìm bạn gái để thử cảm giác nhé!
HỐI HẬN

cấm dưới 18 tuổi click vào
cấm dưới 18 tuổi click vào
Fuck is a good exercise

king of king vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks king of king về bài viết hay này:
Unread 13-07-2008, 01:37 AM   #7

ờ, cái này nghe nhìu rồi mà h mới biết ^^!
tks nhé
...tình yêu sẽ hàn gắn vết nứt trong trái tim của anh...
...thời gian sẽ lau khô khóe mi nhòa lệ của em...
ZzWindzZ vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks ZzWindzZ về bài viết hay này:
Unread 13-07-2008, 02:11 AM   #8

nhóc kẹo sua cha lời chuẩn ko phai chinh ......ac
chữ ký ah tụt quần chổng mông ra.........ký vào mông cho.
hot_boy8x vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks hot_boy8x về bài viết hay này:
Unread 13-07-2008, 02:19 AM   #9

Trích:
Nguyên văn bởi chimcanhcutbietbay View Post
hột le chứ ko fải hột é, đó là thuật ngữ mà dân chơi nó gọi vậy (ko fải em à nha hihi), đó chính là hạt khoái lạc nằm trên cùng ở giữa 2 môi (đừng có mà hỏi tôi môi là jì nha)

tàm xàm, môi chính là 1 bộ phận âm vật của người phụ nữ ấy
Đôi môi là 2 cái mép thịt ở 2 bên âm vật chứ là cái gì . Còn hột le là cái cục nhỏ nhỏ ở bên trong âm vật chứ cái gì nữ, đó là điểm mà khi được cham vào người phụ nữ cảm thấy khoái lạc và sung sướng tột đỉnh
Code:
Anh yêu em, nếu có một người chấp nhận chết vì em, thề trước chúa, trước các vị thánh thần, trước vầng trăng huyền bí ... Anh chắc chắn rằng thằng ngu đó ... ko phải là anh! 
•---»--:¦:-•♀♥ñhỮñG vỊ ¯¶¯hầñ ¢åi Qµảñ ¶\/¶ọi §ự §ỐñG♥--:¦:-♥«---♥[thIÊn-vƯƠng-tInh]♥
cắn trộm tao àh
¯°»..Şαø¨…¨Đêm..«°¯ vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Dưới đây là những người đã click Thanks ¯°»..Şαø¨…¨Đêm..«°¯ về bài viết hay này:
Unread 13-07-2008, 07:14 AM   #10

úi mẹ ơi thấy ghê wa' hư mắt koan hết trơn rầu @_____@!
Ai IEU RJNG THÌ THANKS CHO RJNG ID HAK, AI HOG IEU CUNG THANKS ID NHAK,.... AI MUH HOG THANKS WÁH XÉO..................
TìnhYêuVĩnhCửu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn  
Closed Thread

Ðiều Chỉnh

Chuyển đến

Bây giờ là 10:52 PM. Theo múi giờ GMT +7.